Loading, is Dr. Ndii being misquoted

[MEDIA=twitter]1657571778917457921[/MEDIA]

@Ngimanene na matharo , fcuk off.

Acha wivu wengine wali enjoy na Baba akawafikisha Caanan, to 9yrs lazima otunguu unuke kwa wakale na sitafadhali :smiley:

Mwalimu @TuTu alisema ni sacarsism. Not irony

Mimi sikusema hii.

Fagget Mijinga kïpiiiiii kinene zaidi mumama zaidiiiii umekaaa hivi fuaaaaaa ukihara ukinyamba ukidunga ukinusa uvundo ukakuambia wewe na muhahe yooooooooote ya watu wenyu wewe ndiwe wa kwanza na hii stale news? Brare taktaka ghaseer imbilisi nyeusi cunt