LMFAOOOO.. Lichoti leaving Ocha to Nairobi for the 1st time....ayam weeping with TOJ in my eyez

Boniventure Lichoti leaving his Kamkuywa ocha to Nairobi after his uncle based in Kayoke promised him a job…wait nicheke kidogo:D:D
[ATTACH=full]257519[/ATTACH]
So the uncle had promised the meffi ghasia takataka an accounting job ndio maana kimevaa suit ya ochaness…oma gawd.

Fikas Nai and uncle sends him to mhindi Patel.

knock knock

PATEL: nani napiga mlago yagu?

LICHOTI: nimetumwa na uncle yangu Henry Nyongesa

PATEL: haya igia

Shida yako ni gani

LICHOTI:uncle alisema mlisha ongea kuhusu kazi

PATEL: Oooh anko yako iko itwa Nyogeza Henry sio. Wewe iko toka ushago

LICHOTI: ndio mdosi…

PATEL: vanya hivi teremusha longi yako alafu ujishikilie na hio mahogany table… na apana angalia nyuma sawa?

LICHOTI: lakini ya nini? Kwani wewe ni daktari unataka kunipiga sindano

PATEL: veve nataka kazi ama pana?

LICHOTI: okay sawa.

Later on

PATEL: uhhhh ahhhh tamu kama nyama ya sugura. Uhhh ahhhh.

LICHOTI: unaniumiza lakini wacha nivumilie…poverty ni mbaya
[ATTACH=full]257522[/ATTACH]
Lmfaoooo

@uwesmake unamalizwa kisiasa

:D:D:D
Jirani we ni ngombe sana!

@admin create a section for these fags

Ushenzi gani hii

:D:D:D:smiley:
Malisa hio ghaseer ya kimilili.
Lakini uko idle sana Leo.

Sasa malisa ile takar takar nono ya Kwa Abdul.

:D:Dnilijua tu vile hii story itaisha

Maliza hiyo mnyama

Maliza that fool from sirisia

Tamu kama :D:D

:D:D:D:D:D…unamalisa musito wa cayoleshire ,bila huruma

:D:D:D…bangi ya Deutschland haiikupeleki poa!

Chokosh maliza ii mungich ya abdul

Very predictable

@uwesmake kuja piga ii midget RKO…alafu chuna kales… :D:D

Hahahah! @Chokoste malisa hio khasia @teaboy ya muindi … TOJ

Khasia

Niaje nguruwe

Omwami kam uchunishe midget sukuma akuheshimu

I fall for it till the end