Liverpool inakula nyoka

No negotiation Liverpool is going to win the game atleast to keep Chelshit in check . as they warm the throne for King wenger

Liverpool 2 - Manchieth 1

niko hapa Sankara mtu akokaribu akujie chupa ya her fav

[ATTACH=full]78586[/ATTACH]

4 Likes

Hiyo nundu iko kwa lips ni herpes?

1 Like

Tunataka draw ngombe hii

ango thru pass

1 Like

[ATTACH=full]78587[/ATTACH]

Anko ni cyber attendant picha anapata kwa mnet

Uwekende

osha matako ya @kush yule mnono polepole

Kubaff rudisha pure blood wetu kwanza ozil wewe

1 Like

Man u 4 Liverpool 0

1 Like

Chieth. Hakuna stima paipu leo yote. Tulikosea nini Kenya Power ???

1 Like

Pogba:D:D:D

Amepeana pena

0-1 Liverpool

1 Like

Napenda sana

Heshimu Pogba. Ako na emoji

[ATTACH=full]78589[/ATTACH]

3 Likes

Mukamba cheza chini brari fuakni

Leo hata Man chieth ikishinda mechi, bado inabaki Nambari ngapi? POGBAAAAA!!!

Tunatakia kila team, kadraw, but hata Man chieth ikikamuliwa pia ni sawa tu…

1 Like

Kuna stima kwa mancave?

[ATTACH=full]78590[/ATTACH]

4 Likes

hii ni mbaya…Manchester tumeinamishwa…Liverpool hata hawatumii lube…:smiley:

Hizi maembe za man u zitanipatia heart attack!