Little Cab and Uber

Can someone take a car to these people? How much do they pay? What are the procedures? Type of car?

Wachana na biashara ya var hire,nimefanya ka research next year watu watalilia kwa choo.

Nina deni la uber, so am switching to little cab

Tupe uhondo Kopro…ama unataka wanakijiji wakiumia ndio uanze kusema “niliwaambia na hamkuniskiza” ilhali ulilalia info kaa karao wa traffic na jam.

Hakuna haja, mtu ajipatiagi nuks na vitu ndogo ndogo io design, atleast kula mamita za gava ata ukipatwa na nuks utakua ushajibonda

details…details…usiangushe elders!

tupe insight some of us were thinking in that line

Fixed

Hii Officer @pamba inategea kikiumana ianze kusema venye he warned and guys didn’t listen, yet amekalia info. Officer usipojibu hii Nitakuita Nugu…lakini bado sijakuita nugu, nugu hii

No one has info on this?

Usiniite nugu omwami,jiulize mbona uber sahii wanataka gari kuanzia kcf na kila mwaka gari unawapelekea for inspection if they reject it utapeleka wapi.wenye waliingia kwa uber in january ndio walifaidika sahii hata profit kwa hio biashara hakuna labda ujiendeshee uber yako.