@lichoti has finally settled with his love

[ATTACH=full]276469[/ATTACH]:D:D:D

pipi namba 6

Wewe cheka tu, Lichoti leo usiku ni mambo na dryfry, na wewe ni nduthi.

This is pure PTSD.

:D:D

:D:D:D:D

The funny thing about women is that if this jamaa Lichoti works very hard and makes some good money and he proceeds to feed these girl properly and dress her the right way … in two years time nyinyi wote hapa mtakuwa mnatamani huyo dame.

Pesa ni kama ile ki.pindi ya mid 2000s… pesa ni EXTREME MAKEOVER or like the fellows down at the coastline said, sabuni ya roho… na mwili.