Leo ni Friyay...mko wapi???

Hii wiki nimekuwa na madeadline kibao sana. Lakini leo ni kijiwachulia jiwachilia…

[ATTACH=full]141179[/ATTACH]

Mko wapi watuangu?

2 Likes

hapa pale

Tuko kwa mall tukitafuta offers za tissue paper

7 Likes

Umeziget??? Mall gani?

1 Like

huyo fisi kwa picha anakunywa maji ama ni nini inafanyika?

Tuko kwa MWK tunangoja maini I’ve,tukipiga gibleys.anapika akiwa semi-nude.shoti moja iko ndani already.
Kisha 11 nimpeleke Kahamas kidogo anywe panty remover kiasi, 3 samosas later turudi.

3 Likes

Muchatha, kiguaru past the Ruaka slums !

2 Likes

Kuna mazuri huko

1 Like

Shagz navuta tu ma ngwaii

4 Likes

Hapa Tamarind kuna muungano ya wakalenjins.

2 Likes

kenge kenge bado iko?

nakuom

1 Like

Niko kwa nyumba. Just about to eat my woman out.

2 Likes

Nakunywa vitu vyangu birthday inaanza yangu naacha kua youth, mbisha bado simu nasumbua

2 Likes

pale guangu kwa jeki ! Iko lakini havumi

1 Like

[ATTACH=full]141191[/ATTACH]

5 Likes

Wish you well as you get eaten

1 Like

Undisclosed lokeshon

Mimi niko huku nashangaa mbona wasichana wanapiga picha kama wameinua mguu moja. :confused: ni fashion ama wako na shida na miguu?

6 Likes

Pole mama, wwe usha kua fossil uwez elewa

3 Likes