Lembeli Atangaza kuondoka cdm nakurudi Ccm

Mbunge Wa Zamani Wa Kahama, James Lembeli (CCM) Aliyekihama Chama Hicho Na Kujiunga CHADEMA Wakati Wa Uchaguzi Mkuu Mwaka 2015, Ametangaza Kurejea CCM Ili Kumtii Mama Yake Mzazi, Maria Lembeli (80) Aliyemsurutisha Arejee CCM.
Hongera sana Lembeli karibu Nyumbani kumenoga

  nimemouna mwana wa Maria hahaha 2020 mpaka Lowassa ataenda CHAUMA, am just laughing myself like a crazy wale wanachama wa mitandaoni maisha yao this time around ni shida :D:D

Wachumia tumbo mmetufanya wakimbizi

Tutolee kelele zako
jf waliyataka wenyewe
Taarifa walikuwa nayo siku nyingi
wakaweka Madharau

Nakuambia Nyumbu wanakazi
yule Kirusi Nape anatutingisha kujiunga na nyumbu

Njaa kali waache wanaume waitwe wanaume; miaka miwili tu chali chezea njaa weye

Asante hakuwepo cheo chichotr kwa chama ingekuwa aibu; let him go to where he belong…

Huwezi Ukawa na akili sawa ukatoka ccm kwa sasa ukaenda chama cha Viroba na manyumbu ukadumu!!
Tanzania bado hatujawa na upinzani

Upinzani upi unaoutaka wewe? Wapinzani wanawindwa kama wanyama msituni; mwambie babako aruhusu demokrasia aone vumbi kura 4,000 ataziota 2020

Nyie misukule bado tu mnapiga kelele hata huku ukimbizini

Nape nani bwana, aliondoka El na bado tupo strongest than wakati yupo ndio atakua huyo waziri kivuli

Haya majamaa ya buku 7 yalishaenguliwa akili, yaani jibaba lao limefunga mdomo yamekuja mshanhilia uhamishoni. Kweli ccm inamtaji wa wajinga

Walikua wanapewa kiburi na maria sarungi, chahali na genge lao wanafikiri kila mahali ni pa kutumia bachelor degree in law

Eti kuongoza mijitu ya yes yes mzee kasema khaaa

Wewe ongea namna mnavyokimbiwa na wanachama utafikiri godoro lenye kunguni acha kuingiza hoja nyepesi ukilaza uuache huko JF

Wewe kilaza Ficha upumbavu wako
wajinga wapo chagadema genge la wanywa Viroba
mnao ongozwa na Dj Mbowe mungu mtu AkA Mugabe
Ccm ndio imekufanya leo hii ujue hata kuishika hiyo cm
kwa Tanzania yaleo Hatuna upinzani bado sana

Yaani mie kwa Nape naomba hata leo hii aondoke
lakini lazima ajue Anaruka mkojo na Kukanyaga kinyesi

Ukimbizi unakujua wewe
mimi nipo huku tokea kitambo
humu na id 3
Pia nipo Wazua Nipate
Kotekote home

Kumbee, nilidhani anamuunga mkono JIwe

Unadhani cha kuwapeleka chooni watakiapta wapia wasipo bweka kila sehemu

Kashindwa Kuongozwa na DJ