Lele chronicles

Weuh ushawai ona msichana unaguluka…

Niko base tu raundi mwenda alafu kufika pale kwa mama mboga weuhh… Ilibidi nimesimama kuappreciate beauty soo mimi huyo kujitetea juu hiyo lazima ningedry fry.

So story iliflow poa dem alikua ako on point, manyonyo tamu haga iko though osungu mingi lakini sikumind juu @introvert taught me well.
Ikafika time ya kumshow tufike makejani hakumind wala kuresist nikajua leo mimi lazima threshold nitafika. Kufika makejani dem akacheki fifa ilikua, sasa gentroman kama mimi ikabidi nitulize kidogo nikaconnect tukacheza… Maze shuma ikaitisha haki after game mbili, kumake move dem akanishow ati ‘as much as your sweet but i like girls not to be rude or anything but its just my nature’
Nakwambia tangu anichapie sexcapades zake shuma 90° nikimfikiria. Just the fact that ni lele is a major turn on.

Kamua yeye na manzi yake!
Kwani iko nini!

Ingekua that simple brathee ningedry fry vibaya sana lakini she is 100% team puuthy

kuna vile kwa assay yake aliona hutoshi mboga akaleta heka ili kukunyima roho safi without hurting your feelings…

Hadi kejani ndio anihurt feelings? Iyo hesabu apana @gashwin

:D:D:D:D:D:D:D:Dooops last week i also turned down some chic told her my bf was coming she has since blocked me everywhere…not everyone is straight pple hv to undstnd this…

@introvert uyu kijana @solo2476 unafaa ku
wekelea yeye sweep nyepesi kiasi kesho ndio tumsamehee…

nice hekaya thou

Saitan.

ION @solo 2476 leta shore kwa keja alafu umwekee porno sio hio ufala ya playstation, akishachemka vpoa twangilia shuma ndane na upepete mpaka iwake

Yo not relevant!! O_o

yeah, you might just convert someone who is lost…

“Weuh ushawai ona msichana unaguluka…”
Hapo ndio nimeiwachia :D:D:D

@introvert naeza komboa ile Bedford ya osungu nikanyage hii shetani nayo

utapewa free…

[ATTACH=full]56000[/ATTACH]
Chukua.
Iko na Diesel tayari.
Peleka huyu mtu Kodiaga aone…
[ATTACH=full]56001[/ATTACH]

tuseme you have turned a perfectly normal woman into a les ! you are letting villagers down.

i have a lesbian friend they make the perfect wingmen kwa club ukiwa na yeye guarantee unalala ndani ya nyap,

:slight_smile: Affirmative. Mimi sijajua (yet) how they do it, but they attract fly mwoman so effortlessly. Wanatokeanga tu kama hard nipples asubuhi ya baridi.

Si mlete hekaya hapa sisi the- gashui gang tubaki tumeshangaa.

Lesson: Lesbos are cooool.

Bado hujajinyonga? Suicidal fag!!