Lanye Wanahama Tagged , Nani ametoa mtu huku

Juzi nimepata usual lay nikauliza yeye kwani alitoka tagged , she told amechange to new app to get new clientelle …Nani amepitia hii kitu ! …what’s your experience

[SIZE=7][B][U]LINK[/U][/B][/SIZE]

Noogle

U

M

Tulisema watu waokoke, nyege mingi na malaya zitakupeleka jehanam.

we are not clicking!!!

reported for spam

akanyal

Niaje mkubwa,kwani umeboeka na mimi,leo hujanitukana au kuniomba thuthaa

Kwani hii nugu ni sukuma farmer?

Ukiiona toka mbio,ni hatari kwa usalama

[ATTACH=full]299499[/ATTACH]

umama nayo…

Fuck off man

E

Umama umezidi

ATI soko zone. Si umalaya imekuwa digital tangu clubs zifungwe. Wako desperate sana

madem wako desperate vibaya sana , pesa hakuna !