LANYE speed dial

[ATTACH=full]224117[/ATTACH]

Buda, wasee wa ktalk hawagwes. Take the poll.

take the poll jamaa

ha ha ha these bitches just over-estimate themselves … sasa nilipe 1000 for a sexy call… :D:D:D:D

imagine watu hulipa?
naonanga kwa telegram ya frisk man

some people suffer for lack of knowledge , hiyo 1000 is enough to get pussy

haha na upewe adi change

@wasted years

Pussy mbili tena

1000/= can do a lot of things but not a sexy call

kwani we huenda kudinya malaya ukiwa na pesa kubwa ndo upewe change?

mbili? mbili? hii unakula mugithi pale eastleigh na unabakia na ya mutura ya 135:D:cool:

I have got some good sex after paying only 350bob. Nilikataa kuibiwa mimi. 1K for a sexy call kwani yeye ni Meghan Markle.

zii ni ku emphasize uzito wa thao