Laha ndani ya Loho

Akuna kitu tamu kaa kudoz bila nguo, boxer (kudoz ndethe)…ile utamu nmefeel leo

Hio ni @kelele tuu

Can’t wear clothes during the day and at night !

Have felt some freedom down here…

Cz u share a bedsitter??

Hii baridi itaniuwa .

I only sleep like that nikiwa na msupa. Hizi siku zingine navaanga kama KDF nikilala.

Nko apa…bt ii story ya 3500 apana taka…

Ile siku utaskia wezi kwa neighborhood ndio utajipata nje uchi

M si mtu wa gaza…am in a gated community plus searches nika za apo JKIA, no uber allowed, no visitors allowed past 9…ngoja wezi gaza

if you are having trouble sleeping you should try sleeping naked it works like a charm. For married people its highly recommended you sleep naked.

Kufa bure.

Nunua duvet ya maana.
Enda Kamukunji utapata na bei poa

Mimi hulala na boxers

kwani unaishi kwa mabati? hii july nyumba yako itakua sawa na fridge

Ama nyumba zichomeke.

Ama groundfloor, nyumba dark tena baridi.

Buda wee ni wa wapi hao kuchome…niaje unajiokopa kulala bila nguo? Or ul scare uaself??

Hii ndo ubaya ya kuishi na mzazi