Kwani uhuru alikua anajua project yake itaanguka? Pesa ilikua inabebwa na Magunia! Wah!

Controller of budget has explained what transpired few days to election. She was forced to sign for the release of15 billion. Ni kama gatheca alikua anajua jakuon ataanguka. Why do this? @Electronics4u come and explain this.

[ATTACH=full]499195[/ATTACH]

wewe ni mjinga kama @General kahiu Itina. mnatuharibia jina

si mkawashike badala ya kutusumbua na propaganda?

substantiate this.

wewe ni mjinga…yaani hakuna tofauti yako na tumbili…Anyway, maicha na tokens za kprc zimepanda lakini hasora anjua chenye anafanya

Ati propaganda? money was stolen buana.

a fool can never see his own foolishness…so you are asking a redundant question

wapi evidence? na arrests?

Stick to the topic buana. Mbona uhuru aliiba billions few days to election? Kwani kuna kitu alikua anajua?

No comment Mdau.
Sina maoni kabisa…juu bado inauma.

Now comment about the post.

Controller of budget has laid bare everything.

Ngombe za baba utaona vile zitamwagika hapa kutetea hawa wezi.

We need a murderous Benevolent DIC,Ktator Kwanza agenocide families za Kenyatta na Moi pale Uhuru park then liquidate all their assets

what I am trying to say is that hakuna topic hapo. Hii ni reverse psychology…kama watu wali-siphon pesa, wapelekwe kortini. I mean nabii wa ahadi ndiye Rais and he seems to control the other two arms of govt…sijui mbona wanakimbia social media…

na tuongezee Familia ya nabii wa ahadi na makamu wake. Wewe niambie how naibu wa rice alipata profit ya 200m…ni biashara gani hiyo? Kuna returns za kra? how many employees did he engage? lakini utaskia bonobo zikisema eti oh ng’ombe za Raila…kweli nyani haoni kundule.

:D:D:D:D:D Let me make it easier for you. Alijua hakuna mahali tinga anaenda. NIS briefed him. That’s why they stole few days to elections and during vote counting. Ata kuna another video of him telling people that he will come to see the trees he had planted n they will be telling him how things have not changed much after electing “the thief”.

Brookside needs to raided together with Mshwari, Fuliza Bank owned by Ngina Kenyatta, vile Angola walideal na Former First family. Make them beggars.

Ruto should AVENGE 7 fold
AVENGED SEVENFOLD - NIGHTMARE

https://www.youtube.com/watch?v=94bGzWyHbu0

Berlin Oxford unatoka bedsitter lini
[ATTACH=full]499196[/ATTACH]

wewe ng’ombe ya nabii wa ahadi ama makamu wa rice?