kwani @digi alienda wapi

i dont know why but nikama huyu mpenda magwatii aliona mkono wa bwana , he is missing in action au alipata shugamami akashiba akawacha mehemehe

Ghasia mungiki gwata ndai niaje

apana cheza na mugich wewe that gang iko strong bado

Alishikwa na wale makarau hushika watu brothels Luthuli avenue.

Jamaa anaokota sabuni pale inda

He blocked you up since Unakuaga na umama Sana

Amepotelea Goodhope. Yeye ni cleaner wa Rooms kule. Ndio maana analetanga ma picha za Momo tu.
Labda saa hii he is working on archives.

You want to pinch him kales?

@Thirimaii = @digi

DIGI bado yuko … :smiley:

[ATTACH=full]349149[/ATTACH]

Wacha kukojolea thread