Kuuliza tu...

Hii Tabia ya wakisii kukula mabibi Wa wenyewe walitoa wapi. Jana usiku plot ten hatukulala na amani.kuna mkisii jirani alipigwa makahasho hazi ishi. The funny thing is that wazee waploti walishikana mkono wakaform ka boxing ring wanaume walisquare off with bare knuckles the match made mayweather vs pacman to look like ant hill.

Hizo maswali ungewauliza mkiwa mumeunda boxing ring na wenzako wa plot, brarry…meffff!!

22 Likes

Hapo there was no time ilikuwa omundu khu mundu

KIM iko wapi?

Hii ni nini tena

kukula bibi ya wenyewe ni haramu mbele ya Mwenyezi Mungu. mtu huumia sana akipatikana…

6 Likes

Niliambiwa na mtu bibi ya wenyewe hapiganiwi…

4 Likes

Jipige

Mogaka saa hii ako admitted mama Lucy ni maji anapewa na mitungi

1 Like

Ktalk Irreducible Minimum aka effdens

5 Likes

There was no time to gather evidence ilikuwa unataka nipigwe pamoja na mkisii

Usiwai kuja with a current story bila effidense N’gombe wewe

2 Likes

Mavi ya samaki

1 Like

Go drunk, you are home.

1 Like

Sasa unataka aje

Shida za mukuru kayaba

3 Likes

Na asipopatikana je?

Unaishi Tassia ama Sinai?

1 Like

Wakisii ndio hutomba bibi za wasee? Hama slum

True,niaje usemakende? umenyamaza sana kwani uko dryspell?

Mukuru kwa ruben ama stage mpya wakiwa na culture