Kutombana mchana

Naenda lunch time mutombano na secretly wetu hekaya nikirudi ikiandamana na picha nikieza kupiga. Wish me well.:p:p:p:p:p

Okay

7 Likes

yaani kuna jamaa amejitolea kukulima mathutha!

4 Likes

huyo ni mnyama mgani.

4 Likes

Haya. Tomba huyo Secretly wenu.

2 Likes

Hii yako kali:yaani unaota mchana!!!

1 Like

Kuonyesha mungu matako?

1 Like

eeeeh sasa vile umesema.

Your comment is redundant!!!

@mtu chuma sasa weka picha.

Its now 15:25hrs na haujaweka picha ya hiyo 2minute marathon. Kaa ukijua it is an offence punishable by demotion for a first offender, to lie to village elders.

6 Likes

Hii ni kesi ya mchele labda, jamaa anagorota mahali in a dingy lodge nyinyi hapa mnangojea picha na simu already ime vamoose

6 Likes

Siku hizi kawasaki mtu anaandika hekaya? The sadness of life.

1 Like

Ohhmungu saidi watu wako. Madam anatoka maziwa kwa matiti hata cjakula. sasa nko auto pilot … sema gilbeys kupanda.

1 Like

Picha hata kama ni ya tuzo.

3 Likes

sikua nimeingiza kwa room. nimeguzia chini nikatoka na maziwa bana… nimeosha mkono na jik.

Mbona umetubeba ufala hivyo

nimeguzia chini nikatoka na maziwa :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

1 Like

:eek::eek::eek::eek::eek:

1 Like

yes kwa pub ground floor. I cant understand y mama ananyonyesha anakunywa gwarana.