Kushikwa ukikula Bibi ya wenyewe

Wanakijiji lipia kitu hautapigwa hivi

didnt he cut his deek because the wife refused to do the horizontal tango pale side za western?

Angetoa nyege kwa lanye

Si angenyonga tu ama atembelee kituo cha kubadilisha oil…

https://www.thikahot.com/

Kunguru ziko mob

Hawa ni wa kuenda kwa wanawake. Hueziniambia alikulia kwake akapigwa hivo.

upusss

people are so barbaric .Ukikuliwa bibi kubali na usonge na maisha yako fukuza bibi ikiweza , yeye si mtoto na iyo sex ilikuwa consensual,yani ilikuwa mutual agreement between the two. I promise you,iyo marriage haiweziget any better,bibi atakuua pole pole ya steel wool kwa githeri