Kusalimiana

Ile duration nimekua kwa hii kijiji nime realize members wanatoka across the globe dipping their mjulus in the same holes resulting to wengi kusalimiana hapa.My question here this fine Friday morning is,kuna mtu tumesalimiana hapa?Used to stay in Zimmerman Mirema.Used to date her when truecaller ndio imetokea.When I searched her number it was saved as babes wa Ken na mimi si ken,mimi ni Agwambo the Enigma.Three months into dating aligundua true caller aka change profile name.Hapo ndio nilijua nimekua nikichukua slices virisky risky from a kunguru.Kama tulisalimiana tokelezea.

Hapa uko solo buda. Mirema? Wueh

Nichanue,what is it with Mirema?The much I know is that ni jina ya hio area ya Zimmer ukitoka TRM ukifika CoopBank una turn to the right.Nichanue.

endea ARVS luwere luwere

siwezimind kulipa thao

Nichanue,what is it with Mirema?The much I know is that ni jina ya hio area ya Zimmer ukitoka TRM ukifika CoopBank una turn to the right.Nichanue.

Agwambo the Enigma ni mweupe kama pamba.Nimeenda mara kadhaa na niko sawa.Though aliwai kunipatia that thing inafanya uskie nikama urethra ya deki iko on fire ukienda ku pee akanidanganya alipata STI from using a public toilet kumbe alikuwa ananisalimisha.

I used to have a mancave in mirema towards USIU back in 2012 huko. Used to be all good and quiet before people started putting up flats… suddenly Nigerians and Sudanese discovered the place rent ikashoot. I believe Mirema drive is still a great area…take a slow drive ujionee kwanza vile sai hakuna traffic

Legend has it that most kungurus from that area are HIV+, brought in by Yahoo boys(Nigerians)…iza bro…kufa polepole!!!

Haikosi huyo Ken, ni boy fulani mluhya, wieder.

picha ingine?

Jitambulishe kama ni wewe na try kujua mwenye alinipatia kaswende

nefa

luwere

Fixed

[ATTACH=full]292878[/ATTACH]

Vile @pakashume pakashume amesema exactly,alafu pia tu mtu twa usiu wamejazana hapo mwisho wa barabara,hizo ogopa especially zile hukam kwa ka bar flani kwa kona

Ongojea @Mpenda alete intelligence yake

Enigchieth nipe namba namba ya ule webbed feet pailot wa paipu

That woman makes more money than you and has seen more in life than you and your ass will ever see in your single room in mwihoko as you continue being drilled by jug-daniels stinking gay mongrels like you.

Aaaaai! Hiyo sura haikai nzuri Sana.