Kupatikana juu ya mboga kwa class

While in primary seven huko mashinani there was a time we decided to have fun after classes, which ended with viboko za mwaka.

It was this cold friday evening after the evening preps when instead of leaving like the rest of the pupils, we remained in class trying to copy some notes from an earlier history lesson. We happened to be three boys and three gals. Within no time one chicky girl in class, ka mkambodia fulani came up with this awesome idea which sounded absurd at first but on further consideration ikakua why not. Kumbe the innocent advances I had been making had born fruits bila me kujua.

So the whole plan was since tuko watatu watatu kila mtu akamate wake tutoane baridi. Sema maboy kuchangamka while kuwa confused at the same time. So books tukaziweka kando and bila kuchagua kila mmoja akashika wake. Me nilikwata huyo mkambodia who despite being only 13 years, already alikuwa ametosha mboga.

It was past five jioni and we didnt expect anyone apart from watchie kuwa within the compound and being that watchie kazi yake ilikuwa ni kwa gate, hatukuwa na wasiwasi ya kukutiriwo.

Mistake number 1, juu ya haraka ya kukuta vitu, we never bothered to check kama mlango ilikuwa imefungwa. Mistake number 2, I decided kukamua Mbithe juu ya meza ya mwarimo.

Now, class two pupils used to start class at 1pm and finish at 5pm as they were using the same classes used by class one earlier in the day. So before they leave for the day ilikuwa lazima wafanye usafi. Wakiwa katika harakati za kutafuta vifagio na dasta they landed at our makeshift ‚Äėlodging‚Äô and innocently opened the door not knowing what sight awaited them. Boyz mmoja aliwaona na akawafukuza but didn‚Äôt tell us. One more time, he didn‚Äôt bother locking the door.

As we were seriously consumed in the ka.passion, kumbe watoi walienda wakaita mwarimo wao akakuom nao mpaka kwa ‚Äėlodging‚Äô upstairs. What I remember was, viboko mbili moto zimefuatana zikiland on each side of my tiny buttocks. Kushtuka ni mrs. Karanja alikuwa ameland in full combat. Blunder is that I had removed both my short and innerwear ndo ni romboshe vipoa. Viboko proved to be too much ikabidi tuchomoke mbio with Mbithe following closely behind me na ngotha yake kwa mkono while I left hizo nguo zangu kwa class juu ya kiti ya mwalimu. Nilishtukia nko kwa barabara nje ya gate nikiwa matter core wazi na singeweza kurudia nguo zangu.

Anyways I was lucky I still had my sweater on so nikafunga kwa kiuno na kuenda home. Madha didnt notice sikuwa na short vile niliingia home ki.snipper.

Weekend iliisha poa and Monday came nikaenda chuo. Morning was quiet tukajua story iliisha kumbe we was wrong. After lunch na ile afternoon prep kuisha ndo ngori ikafufuliwa. Wale watoi tulifukuza wakakuja na ule mwarimo mrs. Karanja. Wakasimama pale mbele tukaskia wakiulizwa ni akina nani. Wakataja wabinjaji na wabinjwaaji and finally nkaskia hata wewe Kuria simama. Class teacher alikuwa ameshika moto ingine wacha tu. Noma yake kubwa ilikuwa, why do all that crap kwa meza yake. Hapo tukaambiwa tuanze kufanya vyenye tulikuwa tunafanya hio siku ingine.

Kidogo combat team ya walimu ikaingia kila mmoja na kiboko chake ready kuangamiza maadui wa maendeleo. Ile vita tulipewa hio siku siwes sahau, then tukaambiwa tuende home na kesho yake turudi na wazazi. Knowing ile vita madha angenipatia ilibidi nihepe home briefly niende nilete aunty yangu thinking she would be lenient, mistake number 3. She informed madha without my knowledge, kufika chuo nikapata nimengojewa kama guest of honour. Hapo niliona moshi. Where madha was involved, dawa ilikuwa ni lazima.

Anyways that was in the past, I met Mbithe some years later after kumaliza college tukiwa kwa club nikachota yeye nikapeleka kejani kumalizia where we left.

52 Likes

Vile huu jamaa chini atasema :D:D:D:D:p:p:p

Heheheeee. Ulianza mapema. Lake watoi was 13 years,

1 Like

mbithe later on became @Female Perspective

4 Likes

:D:D:D:D ‚Äúpia wewe kuria‚ÄĚ

poa sana hekaya swafi.

1 Like

:D:D:D:D:D…#dead niko kwa floor.[ATTACH=full]33051[/ATTACH]

3 Likes

Hehehe Kuria hekaya iko timamu…

1 Like

He he‚Ķwe go through a lot. There was a time nilifukuziwa mzazi nikaenda nikatafuta jamaa WA mitaani aje Kama mzazi nikiwa high school for a fee. Needless to say jamaa alikuja aka fogotha somewhere. Ili asijulikane yeye ni proxy akakuja juu saying hata anaweza nimalisa. Akaitisha Discipline Master kiboko. Akaniwekelea mbili za wazimu. Discipline Master ilibidi aa mshow usiongeze ingine Baba Bjur. Roho ilipiga Mara 150 kwa dakika karibu nizirai wanakijiji. Case ikaisha. Nikapewa dakika kiasi Ni spend na ‚Äėmzazi‚Äô Wangu. Ile conversation in low tones Tulikuwa nayo wacha Tu‚Ķkwani wewe Ni wa bangi unataka kuniua? Naye anasema‚Ķniliona atarukia Mimi sio mzae ikabidi nikutengenesa. Nauliza kwani lazma utoe ugali yoote?..anasema ningegonga kidogo Discipline Master angeniitisha kiboko anionyeshe‚Ķ

37 Likes

:D:D:D:D:D…chezeni chini mutanimaliza.

6 Likes

:D:D:D:D:D:D

He he he, unatoa nguo zote na unawacha mlango wazi?

Primo nilikuwa na shati na suruali moja moja na sikuwanga na ngotha, hapo ingebidi nirudie nguo hata kama kufight ule madam.

9 Likes

:D:D:D:D:D:D

@ kush yule mnono apo sawa izo vitu tulipewa za kukamua…

mimi kuna my crush alikuwa anaitwa hildah friday moja tukapanga hatutaenda parade ya saa kumi…tubaki class…
coz huwa inachukuwa over 20minz…juu ya kushukisha flag na nyimbo…apo ndio we were suppose kukamuana…:smiley: in those 20minz…tommy ni risk taker …watu wakikimbia kuenda…sisi tuka baki na tukajifunga nyuma ya mlango…tuliposkia song zime anza ndio tuka anza…kissing…my dream were finally coming true…we kissed na nikaskia small tommy jostk iki inuka…l was ready to hump lakini the position tulikuwa ilikuwa very uncomfortable…tommy nikashika shika tumatiti small kama bano ile inaitwa kimeduthaa …the moment was epic …kujaribu kuingiza mkono chini niguze kinena ndio uyo mr.mbugua smoking behind the class…
aki walai alituona…what are you doing in class…

sema kutetemeka makei ikashrink karibu irudi kwa tumbo…

we panic and hildah almost ran out of class nikamshika juu ya panic pia…

mr mbugua called me kwa window kijana nini unafanya…
l tried to explain naumwa na kichwa mwalimu…

mr mbugua alipasuka kicheko ati unaumwa na kichwa…as he smoked… he just told me see u on monday in my office

and he went…

parade ikaisha na watoto kurudi mbio kuchukuwa bags kuenda home…nobody knew what happened…hilda tukawachana kwa gate…

weeknd ikapita come monday nikitetemeka juu ya mr mbugua…
nikasema sitaenda kumuona …monday ikapita…
tue ikapita
weno ikapita

nothing from mr mbugua

apo ndio niliponea…:smiley: :smiley:

hildah after class 8 tukapoteleana …juu ya communication
nilimpata facebook
now she is UK and the funny thing yeye alijifanya she dont rem tommy :frowning:

10 Likes

Hehe she is embarrassed

2 Likes

:smiley: :smiley:

Iyo sheng ya Kush…binjana …sijaiskia in the longest tym…umenichekesha

3 Likes

Ni aje Hilda?patia @Tommy Lee Sparta vitu tena.

4 Likes

I knew someone would say this but am not Hilda hehe

2 Likes

Wabinja na wabinjwaji

Naumwa na KICHWA

HII kijiji itaniuwa

3 Likes