kungurus everywhere

[ATTACH=full]284366[/ATTACH]

Just your average teens with raging hormones …!!!

kupata bibi chaste will be a mirage by 2021

I don’t see anything wrong

Hapa nalipa thao each

Aspiring single mothers

Hawa unakula vile mluhya utafuna bones za kuku zikageuka Kama unga.

Ngoja uambiwe Arror Arap Kimwarer atabadilisha kila kitu.

Bana. Itakua shida.

Its already a problem bro…i wish ningeoa 2010 when i was 32. Sasa ntabaki tu kuchunisha majamaa sukuma

Kwani umefikisha 42? Huna watoi?

Banaaa

This video has been circulating for some time now

Tia mtu mimba. Huwezi enda na huna mtoi

driver wa hio van ako wapi …

@Mimi Huwa Namwaga Ndanii unaelekea hapa

Nachunisha majamaa sukuma

Nataka ka pointee broo…siezi zaa na nyeusi mimi…so until that happens i’ll sit tight

ghasssia unafikiria female hawezi endesha van

Hata “Wild Oats”?