Kunguru Ya Tagged

Wakubwa saidia SV kidogo kesho iko Kunguru ya tagged nataka kukamua hadi kwa mkia lazima Threshold ifikishwe 7 is the number shida ni these Mama keeps reffering me to her ToyBoy age diffrence iko pale si kidogo she approached me me and made a request FWB Kinda deal niwachane nayo ama nikule effidense ntaleta hapa saturday.

Weka pisha

2 Likes

Sisi kama watu QC lasma tukague ata kama thermal

2 Likes

You think punctuation,

IS A MA’AF*****NG GAME!??

12 Likes

Yaani unakuja kuuliza elders ruhusa ya kukula kunguru ama ni namna gani unataka?

Unasumbua Elders. Bila mbisha it nefa happened.

Maze na NV wamejaa leo na maswali na advice za Aunt Tabby.

Ati announcement, naenda kukula dame kesho. Nifanya aje…?

3 Likes

We kama unaingizia reffer her hapa

Vetting ni lazima

leta mbisha meffi

Have you consulted your relatives and what’s their opinion?
You know in case of anything those are the ones who feel the pain.

1 Like

Consult your village chief, also ask your pastor

@screwplus @Freakazoid
kam kiasi

1 Like

:eek::eek: why???
Does she want to watch a sword fight?:slight_smile:

5 Likes

Eeeeewww :smiley:

this thread needs some justice @Freakazoid …where are you when we need you most:D:D:D

tafuta diapers za watu wazima before the toyboy gets hold of u

Walai wewe ni chura halali kabisa.

Thermal iko inakujaa

[ATTACH=full]150254[/ATTACH]

The rest iko more explcit hii

2 Likes