Kunguru wa River Road

Wangapi tumesalimiana hapa…na alienda wapi??[ATTACH=full]273376[/ATTACH][ATTACH=full]273377[/ATTACH]

nasikia aliingisha cucumber kwa rectum ikapasua recto-vaginal wall, akashikwa na infection, akakufa.
sad

Ako nilikamua Jana hapo calabash

Huyu jamaa bana :D:D

hii ni safi sana rusha namba.

Siwezimind KuDFHKM

Be My guest… Utajikuna hadi uanze kucheka mwenyewe!

Cheap HIV infested hoe

Si kabaya, nawesa changamukia hiyo ngoko mbaiya

:D:D:D:D Kangura!!

Ako wapi?

Kijana hujipendi kabisa. Hapa ukiingia nyama kwa nyama kuwa tayari tuaga elders hapa

Si kabaya vile. I understand watu ambao wanaweza mdryfry lakini mimi siwezi juu ile PNC itakayonigonga itaniua aisee.