Kunguru Mzee anataka kuzaa

Chama cha wamama ni Saturday 10pm,…apana subua elders.

“Ordered” …. This guy is in for a “ long haul “ . Same thing I said when Prince Harry was “highly advised” by Megan to stop eating meat early into their relationship. She was testing waters

Seriously hii umama inatusaidia aje? Lakini umbwaaalikiwe Shifo. @Electronics4u ongeza umbwalikiwe kwa lexicon courtesy of @Wanaruona 17/5/2023 by order of @Somesay!

So ame comfirm anatombwa raw na jamaa anamwaga ndani.

Ulikua unatarajia aolewe na Jamaa akule na military grade condoms?

unlike you, he married a rich woman. Wewe you paid rent for a malaya who was still selling under your roof. And you’re 38 years old. Ghaseer.

An old ghaseer like you getting conned by a 20-year-old smelly prostitute.

Embobut cat anakula takataka

Mama uwesmakende mama pima mchafu mwenye ukimwi na clitoris mrefu kama ndovu hutombwa na walevi wote wake wa busaa angalau @uwesmake atumaniwe unga Kayole watoto wake mafisi wakule wasikufe njaa. Watoto WA @uwesmake wanakula coomer ya mamake kutoka kimilili mama pima mchafu mwenye ukimwi