Kunguru hafugiki.

@Yuletapeli hii ni yako ama namna gani?

Hehe, hapana. Wengi hawawezi elewa maana ya huo msemo unless ni wanakijiji

:D:D:D Spread the word

Kunguru hafugiki

:D:D:D

mama ya mkamba mjinga mshamba illiterate maskini @PHARMACY huuza kuma 50 bob mlolongo angalau @PHARMACY asikufe njaaa

ulikuwa unaenda na kipikipi ukienda wapi?

:D:D:D:D:D:D:D kusema tu ukweli ,tukipata moja imeandikwa “dawa ya kunguru ni msitu wa karura” tutajua ni ya @Yuletapeli 1000%%

:D:D:D

This is obviously a member of ktalk

Nilikua naenda kuosha rungu kwa kunguru wangu flani

Driver wa hii ndai ako na hekaya amekanyagia.