Kunguru amenichafua mapafu

Wadau leo nimepita hapo luthuli nikaona kunguru fresh kabisaa…imebidi nitembelee ikulu lakni buana hii kunguru nikiweka ndaani sana inanyamba:eek::eek::eek::eek:

@admin tafadhali toa hizo vitu za ngono kwa hii page angalia vile Hoya records zinavunjwa kiholela holela Na newcummers.

mapafu ni kusema mabavu kwa kiluhya vile @Mundu Mulosi hushrub ama ni mapua ama ni nini kwa english ?

NV ni nguiiiiiiiiii

Apana haribu toto za wenyewe kiyana… Kwani Size yako ni ya samantha .?

@tall mnyama everywhere was there…

Hutu tumono tuna dhani ktalk ni brothel where they can get cheap poosies

hubwaaaaaa kaino type


--------keti

enda ULAMBE LOLOH ya @Quanstrom ama @Mosa mjinga sana

[SIZE=5]ni bathroom mingi [/SIZE]

Mapafu is correct word for Lungs.
Mbavu=ribs.

Mnajifanya wajuaajiii but that’s ferking juvenile.

Kuchafua mapafu ni nini?

kumbaff .toa umeffi apa

ex nguuuuuui pia wacha emeffi…

He is right.

Pia wewe ni ex mharo

Why do some villagers think that a hekaya si hekaya bila ngono kutajwa? Kumekuwa na hekaya safi bila ngono. For example, kulikuwa na ile ya jamaa kuingilia begging out of frustrations na kutimuliwa na kanji. Kijiji ilijibamba bado.

mapafu ni lungs. Ali inhale unyambi kutoka kwa Huyo mnyambeast ikachafua mapafu

Ama yule jamaa blueline vyenye alikua anasupply karao na building materials alafu akajaribu kumgonga.That was some real funny shiet.