Kuna wenye wajui

Ahahhahhaahahahha nani mwingine ashai piga mtu kuni hadi ukitoa mjulus muma inatoa sauti ingine sijui prrrrrrr kama kunyamba??

Kumamaye!
Shtupiidthread

Hapo ndo unajua hakuna kitu umefanyia dame. You’ve just been pumping air like an idiot.

Hahaha… ata wewe uko na maneno… what is pumbing? Wewe ni mwana wefue? Ata air sema hea

Nilicheki wengine hapa wakiandika pumbs for bumps

Ni mikundu tu!

mimi ile kitu naheshimu ni ile mtu anachukua some minutes to recollect herself,say 30 mins

Ulibuy bitcoin Mosa?

Makende ghaseer takataka. Chokoraa hii unatomba wazimu juu hakuna dame wa maana anakuwai. You’re cursed.

Unajua umefanya kitu fiti after umemaliza hivi na she immediately falls into deep sleep

You always ask the most retarded questions man. Even toddlers ask smarter questions than you mate. Kama ni content hauna, just read and gather some knowledge (assuming you’re even capable of retaining anything in that small brain) badala ya kujaza server na hii umeffi. Ghaseer!

Hii server sio ya mama ako…

Kwani hana Kuma? She deserves to have fun too… kama umefura kichwa kuja nkutombe kwaniaba yake

Re-collect au Re-correct? Chukua izo 30 mins ujicollect au ujicorrect

Ata umbwa zina kuma pia na zinarandaranda tu. Tega moja upige miti juu hauna akili.

Kwani lazima ungecomment, si ungelenga tu

Yeeeee

Kuma za umbwa sio mrembo… wewe si ukam nikunyambishe since una feel kiviazi watu wengine wakidinywa.

I don’t do gay shit. If that’s your thing then Kamiti Maximum Prison is the place to be. Jiripoti tu uende upigwe miti.

U