Kuna mtu amecheswa!

[ATTACH=full]102669[/ATTACH]

[ATTACH=full]102670[/ATTACH]

Ni Hayo tu kwa sasa…

I see no correlation.

Ala!

Wacha waamuke @Soprano ,ita @gashwin .

Sisi tunakula nyama nyinyi mnameza matembe

Sawa, afande! Nilifikiri Ruto William ametoka Jubilee!

Hii kibarua tungepea @Afro ,kitunguu inukie kwake ama namna gani ,kazi kwa wachina kura kwa jubilee![ATTACH=full]102671[/ATTACH]

wacha utiaji,mzito uhunye tano tena,hivo ndivyo sisi maboyz tumeamua

Shemeji vipi

Inspiration comes from many areas…o_O

so unataka kumaanisha nini?

heheh

hizo vitu zinafanana kweli??? ama ni vyenye umezoea kuishi mathare hospital thinking ni mathare north???

Non issue. Next.

Posters sithani watapeleka nje. I’ve done a few actually,za western. Currently kuna negotiations underway that ziki-push through i will execute the biggest deal of my life. This one,even by ktalk standards will be a good one. The best part of it ni ati hii kitunguu itanuka kwangu binafsi unlike in other cases where i just have money passing through my hands alafu kitunguu inanuka tu kwa wenyewe. I dont wanna count my chics before they hatch. Wish me well.

All the best

@Afro apate hiyo contract ni hayo tu

:D:D:D:D:D:D:D:D

Ni Chinese government imefund hizo t-shirts, so tuelewe tu.

good luck buddy.