Kuna Friday kama hii nilipea malaya kigongi akamollis sullenda

Hio Frido Mixael alishinda akiwa mogox mbaya featuring ndom. Masteam zikanishow nishike kapoko. Am not a good story teller so let’s get to the climax of story. Poko kapatikana na room booked(Short time SJ). Alikuwa poko mjaluo slim and dark. Valisha weapon of mass destruction CD. Referee ashapuliza kipenga. Nilimweka missionary with her legs kwa mabega. Hakuna kubembeleza .ninararua kitu rough from the start. Manduru anatoa which gave me more psyche.

Potho potho…akigeuza geuza her head while trying to push WMD out of her but naondoa mkono take as I slap her.warning her asishike weapon. Chapa chapa…she is now weak. Aki hauja cum…akipiga nduru bado… Nilichapa kuchapa…kumaliza hata Malaya alikuwa ashasahai story ya pesa… Nilimlipa and asked her kama tunaeza have a drink and then nimkule tena. She said…waxha ikae…wewe ni mnyama. Nini yangu imewaka moto…aki wewe.

Mbicha or it never occured…senji

Venye huyo amesema hapo juu

Hiyo ilikua vita mboss, sio sex :D:D:D

Men who spell words with x instead of the intended letters are gay mpaka jina unaandika na x so hakuna kitu utaniambia hapa shenzi wewe

[ATTACH=full]163824[/ATTACH]

Hiyo collabo ya Mogoks feat. Ndom ni ukweli…it is more lethal than Vega50/100

ooookaaaaayyyy,hi ni mtaro ama ile barabara ilipasuka?

Ingetakiwa demu ndio atoe story sio wewe mwanaume!

Umeitoa wewe tayari umeipunguzia authenticity story nzima!

Ni sawa,inaweza kua kweli kwa asilimia 100 ila kukuamini ndio shida…Huyo manzi angeitoa,moja kwa moja ni blockbuster!

Huwenda manzi aliona ni kiwango cha kati tu,ila hakusema…Hapa duniani ni sanaa kila upande!

Malaya anakupa compliment na wewe unaamini kabisa?Ya kweli haya?

Mwanamke wa kawaida kuku wa kienyeji mwenyewe siwezi muamini kirahisi…labda niisikie kupitia third party baada ya yeye kumuambia ndio naweza jua ilikua authentic p.V.s.sy eating show I made!

Dreams of a teenage boy :D:D:D:D:D:D malaya sio bibi avumilie ukileta ujinga kwa bed, story ka hizi zinakuanga accompanied by comments kama “hii utaongeza pesa”:rolleyes: