Kuna boy fulani alikuwa amezoea ku eavesdrop couple fulani iki have sex

Ni true story nliskia pale mtaani. Mboy ni wa Kibera pale kwa slums. He used to stay with his uncle. Mboyz ndio alikuwa ametoka ocha juzi sasa anastay na uncle yake as he looked for greener pastures.

Adjacent neibaz ilikuwa mkamba fulani Kadinya manze. Kila mnight huyu mkamba alikuwa anakuja na kapoko from a nearby changaa den.

Ule mboy juu ya poverty hawakuwa na any source of entertainment kama TV or radio na uncle wake alikuwa anafanya usiku kama watchman. So mboy alikuwa left alone kejani ameboeka.

So his source of entertainment ilikuwa every time anaskia mkamba anatoka ulevini na msuss…jamaa anangoja 5minutes alafu anaenda kwa door ya mkamba ana eavesdrop sekete ikiendelea…alafu anawank pale kwa door.

Mkamba kesho yake ma morning anashindwa nani ushinda akimwaga kwa door yake kila mnight. Akafanya one plus one is equal to two akajua ni hio fala imetoka ocha juzi.

One day akasema leo ni leo. Alienda pale kwa changaa base lakini hakupewa tei hio siku…he had to catch a rat so instead Ali chew mogox.

Kama kawa kama dawa akachota mwoman pale lakini walikuwa wamejuana for some time. Akaingia keja na mwoman and told her to start moaning…ajifanye anapigwa sekete. Mkamba akapiga setti hapo kwa door. Mwoman anatoa ma fake moans to attract the rat. Uuuh aaaah Mutisya ssssh tamu sana…wuuuuui aaaaii…this trick lured the boy akuje mbio kwa door na kuekelea maskio na kutoa mjuols ready to wank.

Immediately mkamba ali notice mboy ako pale door…akafungua door with lightening speed akashika mboy by the shirt na kumvuta ndani.

Akawakisha kerosene lamp alafu akashow ule mwoman ati her work was done anaweza enda sasa. He gave her 50bob. Mwoman akatoka offcoz back to changaa den kupewa .

Mkambodia akauliza mboy …ni kwanini unaniskizanga nikitiana alafu una mwaga nje ya mlango yangu…unajua hio kikwetu kama wakamba nikama urogi na inaweza letea mtu mwenye nyumba laana mbaya? Boy ako aki pole sikua najua…am sorry.

Mkamba akasema they is only one way kutoa hio laana. Mboy akauliza ni gani? Ati kama ni pesa ntaomba uncle yangu akitoka night shift.

Mkamba akapuliza ile kerosene lamp ikazima. Room sasa iko dark. Akashow mboy ruka juu ya hio bed iko kando yako…lazima kitaelewekwa leo.

Mboy bado ako confused like the ocha boy he was. Aliskia amepigwa ngeta from nowhere na akalalishwa bed. Mkamba alimchunisha sukuma hadi morning…ati this was the only way to cast the spell away. Ati lazima uchunishe mtu sukuma until the jogoo wikaz in the morning.

Morning 6am after jogoo kuwika ule mboy alionekana anatoka mbio ile keja…akaenda akapata uncle yake ndio amefika kutoka night shift. Alishow uncle yake hataki story ya Nairobi tena ati anataka rudi ocha kimilili there and then. Bahati uncle alikuwa amelipwa advance.

Alizindi kijana hadi bus station aka panda webuye Express never to be seen in Nairobi ever again. True story.

Hii ni bangi ya juja ama?

Hehehe. You are nuts , German dwarf

I correctly predicted it was some gay piece of shit, so essentially this boy was you and you have been living with that pain of being defiled, finally you have decided to speak out. Well my friend, first of all sorry for the ordeal, I can’t imagine how he ripped apart your anus that night especially under the influence of mogoka. The good news is that you can be helped, they are many organizations dealing with the plight that you are facing, inbox me for contacts

:D:D:D:D:D

@Staff Member gay stories.

Haki Jay unapendanga ujinga ya kuchunishwa sukuma.Hii ndio mnafanya Bendora?

:D:D:D:D:D:D:D…
if you guys followed the ngirita’s nys saga,her sister went to German embassy and lied that she was running from FGM hence securing herself a visa.
our very own …if u know u know

may we all remember @Panyaste in our prayers

@Panyaste endelea tu ku fantasize those gay stories, siku utararuliwa mkundu na DJ Kwenye Hit, utakoma and never again will you write gay threads, ukikumbuka kuandika moja utaskia tu kuenda kwa choo of which pia ni uchungu kuenda

:D:D:D:D huyo boy najua alikua anaitwa lichoti

:D:D:D:D but hiii fetish yako ya kudinywa rasa panga uingie gay club hapo Moenchengladbach utombwe umbwa ghassia takataka

Yaani @Panyaste moral of the story kwa hekaya zako zote ni kuchunishana skuma

Kumbe sio mimi pekee nilijua story itahusu kuchuna sukuma :smiley: I bet you fantasize kuchunishwa/kuchunisha jamaa sukuma. Maybe its time you encountered a gay person in real life ujue there’s nothing funny.

My first gay encounter was in Nairobi about a week after joining university. Before that, I thought it was a thing of the West. So kumekuwa na bash ya fresher’s and am wasted. My roommate hakuwa (two per room kule Nyayo hostels). Around saa saba usiku nikachoka kuchapa story na kuvibe tudame nikaanza safari ya kwenda hostel from Bishop Square. Jamaa tu ananifuata as I staggered. Nikafungua room, akashika mlango nikienda kufunga halafu akaanza lugha. There was no traffic since watu walikuwa wamelala or busy drinking booze. The things he said I can’t type. Luckily a group of drunkards wakatokea nikamwambia aende before nimseme ikuwe mob justice. He walked away nikafunga mlango from inside. Every time nilikuwa napitana na that guy huko campus najua anachunisha/shwa watu sukuma. Its only funny until you get a guy who tells you in your face that he is into you and wants to fuck you. It is very awkward and disturbing if you arent gay yourself.

Humble brag

Not really. I now spot a beard, hit the gym twice a week and look like a total beast. Nobody can bring that shit to me now without risking a KO. Hizi stuff huhappenia wasee weak and naive. Happened a few times back then in my early twenties and in highschool by one faggot chemistry teacher who used to grab student’s butts for no reason.

So tuseme Waweru ule wa UK alisomea KU? Hizo njaro zinakaa zake, ask @Tu-Pac

Niaje wewe hutoklezea threads za kuchunisha watu sukuma pekee. You should visit the business section often too.

:D:D:D:D:D Hii ujinga imenimaliza walai

Kwa hii story we ni character mgani? I hope jibu iwe huyo uncle watchman.