Kumwaga haraka

i once had an episode of cumming fast without even doing the deed. i meet this lanye in kawanjii, kisii short and has a big ass. negotiated price from 200 to 150. she looked cool na hakuwa na maneno mob. tukaenda room akainua skirt akatoa ngotha and off she jumped on the bed. mimi huyo nishatoa trouser and i joined her. alistroke mjuols kidogo ikasimama wima kabisa. akaanza kunivalisha cd kufika kwa shaft nikamwaga bana. i cursed like a mad man. “na kwani ushamwaga na hata hatujaanza” was her next statement. i lied to her that maybe ni anxiety and sweet talked her if we can try another round since alikuwa ameanza kuvaa. she gave me the benefit of that doubt akarudi tena we see how it goes. she tried stroking the dick ikakataa kusimama kabisa. after a few minutes nikaona hapa hakuna inahappen told her to leave it ntakuja siku ingine. after we had all dressed up i gave her a 200/- note akanirudishia change ya 100. i asked her change ni ya nini juu nishawaste time yake tukijaribu round 2. she told me technically hakuna kitu nimefanya. nilishangaa sana since lanyes rarely show any empathy to a customer. nilimrudishia iyo 100 nikamshow ni pesa yake aende akunywe nayo soda. she thanked me profusely. alikuwa anataka kunipea namba yake ndo next time we plan for it but then ilipotelea kwa simu na sijai rudi kisii since then.

15 Likes

hii hekaya nishawai soma hapa kijiji oya mwisi wa hekaya

2 Likes

… Nice hekaya, it happens once in a while kumwaga haraka. Mine was different, dame alikua anaharakisha mechi, she didn’t even have time to stroke mjulus isimame :joy::joy::joy: ni mimi nijipange, nikajiambia haidhuru. So kabla kusimama proper of course rubber kuweka hua problematic, she was just pretending to put it on then akajiboisha akawacha na kulala kwa bed na kupanua miguu… Then just when i managed to barely kuvaa condom and about to start mechi with mjulus semi hard and checking condom isitoke, she just said wewe ingiza bila na tumalizane na uongeze doh… I was shocked :joy::joy: niliamka na kutoa condom nikavuruta trouser, mshipi tightened then nikamshow sio lazma tukulane… Actually hio mbio mbio yake ndio ilifanya hata i don’t get hard vizuri then her statement ya dry fry, weeeh ikaniingiza njeve esp since she was a lady of night.

12 Likes

Kuna hekaya ya athusi elda alipost hapa

1 Like

Wacheni umaraya

4 Likes

ile time kijiji was obsessed with hiv posts nilipata brownskin petite mjools ikakata kabisa.

7 Likes

Uko na bahati huyo Malaya hajui how Cyprian looks like, ungeanikwa :blush:!!

nimewai okota mbaruhya ingine badoo very curvy chic, weekend akafika maskan, kuguza guza senye kidogo unyevunyevu ikawa mingi sana mno ikiambatana na ngurumo za radi, ghafla bin vuu kuenda kuvaa kondomu pale nilinjotika even before that rubber was rolling halfway down, nilishika nare bana nilitoa iyo takataka nikagongesha kwa ukuta nikalala bwana…

9 Likes

Kunguru mkisii akishakuuliza “Onataka syoti?”, inabidi umemwambia aachie hapo tu :joy:

8 Likes

Haha​:rofl::rofl::rofl::rofl: long time mkuu…hekaya swafi…

2 Likes

Haha…long time mkuu​:rofl::rofl::rofl:

Mimi kuna mkale yellow yellow alikua na fudhi soft sana kama wool. Tulikua bed akapigiwa na daughter wake so akiongea nikaona nijikeep busy nachezesha mjuols kwa hizo fudhi napeleka down kwa lips za senye halafu unachezesha shimo. Nilifanya hivyo mara kama 5 nilimwagia senye banae. Alimaliza simu ikasimama tena kabla ajue nini inahappen nilikua ndani dry fry nikamwaga round 2. Sema PNC ya mwaka juu alikua lanye.

17 Likes

Mkuu I hope uliskia wadau wanadungwa kisu kwa rasa juu ya kumwaga ndani bila ruhusa.

15 Likes

how did you solve your cumming issue?

3 Likes

i think its an issue with the sphincter muscles they weaken with age …squats and lots of cardio have really helped me…maybe even trippled my stamina + thrusts per cumm ratio …also those kegel exercises work like magic…ask any pornstar this issues are well known…watched a series called gigolo…kuna jamaa anafanya squats kama 1000 daily hapo

1 Like

it was a one time issue. nilichapa tizi kama wiki mbili ivi na nilikuwa sawa.

kwa nini alikuwa anaharakisha mechi? haraka ilikuwa ya nini? alikushow uingie ivo bila cd uongeze doo? ogopa gathee. utaingia kesho tukuzike. ni majamaa wangapi wameambiwa ivo iyo siku? na si ungengoja chuma isimame ndo uvae cd

Hii hekaya ni ya jamaa alikuwa anaitwa kaimera. He was a kidinyi wannabe

2 Likes

Kidinyi is the ultimate lanye hunter hii kijiji itawahi ona

2 Likes

It happened to me pale Amar banae. Tumefika room lanye ako sete nikivaa kondiko njwang’a ikazima kabisa. Nikashow lanye ichezecheze nayo to no avail. Nikaishow ichape bj njwang’a itaamka lanye ikasema she’s not into the bj shit. Nikajua nikubaya nikajiambia labda ni tei. Lanye ikavaa nguo nakutoka. Nikatoka hiyo base nikaenda Tea Room nikaongezea tei saidii. After kitu 3 hours, njwang’a ikasimama tena nikachukua lanye ingine hapo tukaenda room. All this time nilikuwa nimembao kaa nansenz banae. Lanye ikatoa nguo na mimi nikatoa njwang’a, kujaribu kuvaa kondiko njwang’a ikazima tena banae. Nikashindwa ni gani hizi tena. Lanye ikanotice ikanishow wacha ichezecheze nayo lakini wapi. Lanye kuona nastruggle, I was now starting to sweat kiasi, ikanishow niingize raw kwanza labda njwang’a ikisikia joto ya kuma itachangamka halafu nitavaa cd. I tried but njwang’a ilikuwanga too weak to penetrate banae. Lanye ikanishow haioni vile tunasaidiana na inataka kurudi kwa bar ipate kastama wengine. Nikailipa 500 nikatoka hiyo base na maaibu mob sana

15 Likes