Kumbe tuko same

Me hutoka job kwa mhindi around 5p.m. hunt on tagged for mtu ako kangundo road 2 hours.

8.9p.m. niko home Nikichapa usafi kido, tiktok. Mpira kaa iko. sleep by 11 latest.

Wake :alarm_clock: up by 5.30. Go to work. And repeat. Niko very broke i spend all my money na niko na loans kadhaa. But siwezi kosa pesa ya mababez. Cant go a week without a new catch

I talk to the same 10-20 people everyday. Same food.

I see this people with big cars :red_car:, muscles, nice clothes, fashion thinking id switch places with them but no! Niko happy vike niko.

Leo nimepanga usafi mechi ×2 hapo 4p.m. then the same cycle continues next week

Kuna huyu mbotch wa uthiru nataka kufinya leo ubaya sina pesa mob. Got like 1765 so i hope it works out. Fare 400. Room naomba beshte. Cd 50. Then nimpee 150. Nibaki na ya konyagi na krest game time. Good thing is ata kama me husota i dont steal. Mwanaume nikujitima

9 Likes

This is the only thing you have displayed wisdom on. :+1:
The rest… :grimacing:

Alafu heshimu pesa zako. Hii ni Mali gani?!

11 Likes

With this type of musichana, hiyo pesa itatosha :green_emoji:

3 Likes

@Ndovu = @MatapikoMoto Anapenda manjaro za mamboch.

3 Likes

hizo ni mifuko mbili za simiti malaya hii, wewe ukiretire utarudi ocha bila ngotha kama babake mkamba mjinga @KuwaitBabe.

11 Likes

Huyu anafaa akulipe 150/- bei ya calabash juu wewe ni lanye cheap Tu.

3 Likes

Hii valuation ni 50. Akitoa nguo zinamwagika Kila mahali

3 Likes

@Yuletapeli coem kidogo. Huyu rafiki yetu ako chini sana

1 Like

It seems your life is full of misery. Just commit suicide

3 Likes

Nirushie kitu mpesa or shut ur trap. Hehe.

Najua ni digits unataka

Enda kwa posts za @Trumancapote

4 Likes

If you are happy then am happy too :green_emoji:

Dick driven poverty is real

4 Likes

Ndovu enyewe unaeza kuwa honest but hio description ya maisha yako inaweza fanya mtu alie machos mingi saidi, unaishi kama church mouse.

Alafu mali unapangia kutoa nayo taki pia inaweza fanya mtu atoe machos hata saidi. Imeona mengi ya dunia.

Nimeisoma hio habari yako na imebidi nitoke nje nikae kwa balcon kwanza nipigwe na baridi kiasi.

Naona uko kwa comfort zone mbaya mbof, jaribu kakaza kamba angalau ucheze na balance ya a few thousands.

Kabla niendelee na hii hotuba I’m wondering mbona usi save hio doo, ama ujipange fiti ikuskume hata fare banae. Kunyanduana sio mbaya, bora kuma sio kuma bora but naona unadai vile umekatikiwa na finances na bado ukona madeni za Tala…si usipunguze kwanza ama unaona aje kaka.

3 Likes

Hawa watu wanajidai wako na pesa ata punch hawawezi skuma :smile: :rofl:

Tuko same.

1 Like

Hii nayo nachapa DFHKMBLBM I wonder why you bother with CD

Kill yourself you sewer rat

Yaani uko na flat screen kwa nyumba na unataka kuleta ingine seriously?

1 Like

Wewe ni chokoraa pia

1 Like

Ile siku utapata pesa uanze kupata madem warembo, you’ll look back at these fugly things you’re fucking now and you’ll hate yourself.

1 Like