Kumbe They Were Thugs

According to these cops, the Kitengela four were thugs.
[ATTACH=full]362179[/ATTACH][ATTACH=full]362180[/ATTACH][ATTACH=full]362178[/ATTACH]

Good riddance

Siku mingi sijakula nyama choma. Wakwende kabisa hao wasee wa wash wash.

Nimeona testimonies pale mukuru vile walikuwa wanaosha watu pesa, sanasana madem.

Is the black widow security authority?

Link ama group gani?

@Touchlyrics pea sisi name of group ama link

Uko na rink yenye si ya mukuru,wengine wetu hatuko huko

Hii hapa
Log into Facebook | Facebook

good riddance

For someone to tie you up like that…move you from Nairobi to Murang’a…you must have really touched his wrong nerve

Ghaseer izi mko na ufala… Mkishindwa kutafuta pesa hamtaki wanaume wengine watafute??

Same @uwesmake is usually here like, “Leo client alikuwa anataka loan but he doesn’t qualify but nikacheza kama mimi and now I have 50k to squander on booze and whores nani anajiskia wadau?”

Uwes is a very stupid man

Manze. No amount of pleading was going to save him. His fate was sealed

Hatujakataa wasitafute, pia Hatujakataa wasitoshee kwa gunia

Lakini hamfurahii wakitafuta… Kutoshea kwa gunia ndio mnafurahia…