Kumbe mlipimpiwa chwom yenyu SJ

[ATTACH=full]284073[/ATTACH][ATTACH=full]284068[/ATTACH][ATTACH=full]284069[/ATTACH][ATTACH=full]284070[/ATTACH][ATTACH=full]284071[/ATTACH][ATTACH=full]284072[/ATTACH]

Hadi kuna Bed and breakfast?

Huyo jamaa hapo ni @digi

waliongeza executive rooms…at 1500…but niko sure hakuna talker anajua so far juu hao humalizia hapo kwa ruabe

CCTV kwa danguro !!! that’s a no no !

@Mpenda na @uwesmake ndio wameupgrade hiyo place

ghaseer takataka

[ATTACH=full]284077[/ATTACH]

Siwesmind kula hio

Weekdays hakuna watu … wacha uone kuanzia kesho … the b/s will be booming asf

Kuna time maliar walikuwa wanapangana hapo kwa stairs, unaingia ni kama guard of honour unakagua. Someone told me that’s no longer the case. Mi nilikuwa tu naenda kusafisha mecho tu, sigwes tomba coomer imemwagiwa na wanaume 465,704,892

Hizo executive rooms ziko pande gani wakubwa? Ni pesa ngapi per night?

wah,how many years have you lived in Nairobi

Man,I’ve been in this City for 30 years.Ukiulizwa swali jibu like a grown up man si kuuliza swali Tena. I know rooms za 300/ penye ziko so I’m asking hizo executive rooms ziko side gani.

Ongelesheni inbox mpange ile siku mtaandamana huko

hizo ziko upstairs. ukiingia kwa mlango side ya kitchen ndio stairs iko. huko ni VIP unachukua nyoka unakula mpaka morning

:D:Dwah…as usual…for all the answers log in ktalk…where all is answered

is that net really brown ama ni jasho na cum ya @uwesmake

:D:D:D:D

I have a friend who got robbed while inspecting the guard of honour.

Sande Sana mzito.