Kumbe huyu Ndungu Nyoro ni Talker!

https://www.kenyatalk.com/index.php?threads/nilishika-wife-red-handed.187300/
After Talker kuweka vile bibi anampima na simu,elders wakachangia mambo ya simu na passwords,hii jamaa ikaiba topic ikapeleka pale kwa Zukabaga.[ATTACH=full]363031[/ATTACH]

A large percentage of Kenyan men are talkers

True… Ata mimi ni talker

Hata Mimi na Cousin yangu

Wewe = cousin

:D:D:D:D

Chief Mbuta, I trust in numbers, and if they are anything to go by, the highest number of ktalkers jn Kenya cannot exceed 20k.

My cousin is a guest talker

There’s only 50k talkers.

Good catch.

Dr. David Ndii na Dr. Miguna Miguna ni talkers

That’s just a representative sample

Not really membership iko fifty k, and by the way less than thirty ndio huwa wako active. Majority of members ni backbenchers Tu…they should start rewarding talkers ndio kijiji ishike

Fuck is that supposed to mean?

Watu wenye huwa hizi streets na hawana accounts ni wengi(Like 40k ivi)… Alafu kwa total of 50k accounts, toa 15k za multihanders na labda wenye walikufa… Watu wanaelewa hizi streets vizuri tuseme ni kitu 75k ivi…