Kuliendaje....

When I was young I was beautiful, girls used to fight over me in nursery school. That means that never before in their life they Had met a boy So flawless, so complete, with chic and sophistication, perfect eyes, top of his class. They used to brush my hair as I slept, and make matuta, they queued to shake my hand, to kiss my feet, they wrote me notes. They smiled at me when we met in the corridors and giggled to each other when I left the room. People begged to be my friend…
Fast forward na… Eeeh upande huu wa maisha shasha! Ni kuzungumkuti, Ni kunoma design ya very. Yaani ni kudedry.
The younger me is dissapointed in me. Someone said kama hujawahi omba na your mother tongue yet, hujapata Shida Hii Nairobi Bado. Unakneel hapo kwa bed unasema, “Ngai ndirikana, ndi mwana waku mwaganu nīkīī ndikīkwīra rīu? Īka tu o wendi waaku” (Lord remember me, I am your naughty child, what can I tell you now? May your will be done. Accent fulani wewe hutishia classmates nayo inapotea pote pote …unakoroga Kikuyu hapo hata shetani anagwaya…Unasahau last Friday pale Mojos ulikuwa umepanua mdomo Ukiimba, “Bitch I’m the boss! Sijui AK 47 that’s my fucking address.” Na unaisha bedsitter hapa hapa Kamulu. Ulikuwa unawhisperia madame pale Tribeka, ati what will you have? What are you taking? How many? I love tequila, do you love tequila?

Nimewachia hapa.

Gaay

Mshahara imeisha sasa unaregret. Na yako imeisha haraka sana, date 7th??! Wewe ni wale wasee wa kuspend only end-month. Learn to manage your money.

Simmers owner Ana mashida Kubwa kuliko hii

Hehe

Marijuana is known to cause variety of side effects but this is a very weird one!!

#fapteam

ghasia.tafuta watoto wa kuwadanganya.mtoto wa 3-5 years haezi Fanya hivo