Kula figo

Tomba patricia na bingwa

before
[ATTACH=full]372179[/ATTACH]

dead man meal[ATTACH=full]372183[/ATTACH]

[ATTACH=full]372184[/ATTACH]

Cooker ni kitchen table.

Niaje gio

Phew ! ! ! I tell you ! Ugali iko wapi ? , ama utakula na matusi ?

:D:D:D:D:D

Sema carpenter bonoko? Utaoa lini? Na hako kajamaa @Kahuni Maisha hakajakwambia poa.

Ulibet pesa ya kujaza gas kubwa na France(kichwa)?

Iyo nyama ni 30bob

Mujamaa, hio pack ya ndomco inafanya nini kando ya blueband kadogo?

Hakuna kitu inanikasirisha kwa hio picha ka hio mlango ya kabati hapo chini. A whole man in the house cant fix it?

Pin hole camera make me eyes strain soo bad

Poverty itakumaliza umbwa hii

Tafuta mke uwache kuishi kama Mgaytow watu Bladifakin

kitchen cabinet negro, ya chini

takataka keja ya 18k
najenga kwangu

wacha ujinga engui banae…mhindy smeUa mimi

I will try for the last time…for the last kiddo…2 is enough for me bonobo