Kukula kifaranga

Vipi wadau.Iko kadem flani madhake alikua beste yangu tukiwa neighbours kitambo kiasi.Those days she was in high school.Sai yuko second year in some colle.Juzi she whatsapped akasema ni birthday yake this month kama naeza gift yeye phone.Shida ni ningependa kupea yeye anaconda.Ile code word naeza tumia kumwomba ndio inanipiga chenga.Ningelike kutumia code word ama phrase ndio hata akikataa kunipatia naeza jifanya i meant to say something else,not sex.It will be wierd if she reports to her mother that niliomba yeye kuma na venye madhake ni beste yangu banae.Nikiona akizungusha kiuno yake petite pale tiktok nanyonji vibaya saidi.Saidieni tips.

7 Likes

Ala agwas na yule kifaranga ulishikia yeye nangos ya iphone worth 40k ukam-mumunya ni yupi. Kama ni huyo msho unadai kuonja Mali tena na akumbuke asiambiye mathake

4 Likes

Mtu haombangi qoomer; unacreate situeshen penye itajipa bila kumenshen ni nini unataka. Ndio maana wasee wengi wenye hawana lugha hupeleka dem madrinks alafu everything falls in place bila struggle. Ikikataa in that manner, achana nayo.

13 Likes

Nyaus itisha in advance. Hio game plan iko chini kiasi. Itisha mapema otherwise hio ni rape case…

3 Likes

Zii huyu ni mwingine

Asante masta.Lakini naeza itisha aje ndio in case akatae naeza mshow sikumaanisha sex.Akishow madhake nilimuomba itakua aibu kubwa banae

2 Likes

Clearly all the girls in your hood know you are a generous giver. They have heard stories of how you laid pipe on your SIL and impregnated her. Fanya vyenye umezoea. Just invite her to drinks this weekend to celebrate

2 Likes

That Young Lady Sees You as a Father Figure… She Looks Up to You to Provide Her Guidance and Direction… Kindly Toa Hizo Thoughts kwa Kichwa… Wewe Wachia Her Agemates Hizo Thoughts Tafadhali…

8 Likes

Nani alisema young ladies hawataki kukulwa jameni

2 Likes

I am being specific based on this scenario… Just Buy her the Phone and Expect Nothing… I wish you knew the Amount of Respect She has for You.

1 Like

story za @anon46421834 zinakuanga tu za jaba

1 Like

wacha mzee atombane bana

2 Likes

Jiingize kidole kwa mkundu umbwaa

Will she respect me less nikiomba yeye?What if she says yes na apatie mimi with zero respect lost?

1 Like

Once a Woman removes her panty for you na sio bibi yako ama your mutual GF… Just Know hiyo Heshima Inavunjika Papo kwa Hapo…

Hehe, hii inakaa tricky sana. Kama ni m-green bado itabidi umchinjie to prepare her psychologically. Hapa huwezi tumia the same formula that is applied on mature ngokos. Hapa ni attention kiasi tu unampatia na kumrushia mtama. Mpatie lift siku moja na umshikie mshikaki (snack) mpigishe raundi kiasi akiingia box peleka yeye slaughter house

2 Likes

Jesus!!!

2 Likes

Inakuwanga hasara kubwa sana (not from a financial perspective) uki treat dem alafu ukose kumkula, very painful experience I tell you. Huwezi hata sahau and whenever you remember it unaskia tu ka uchungu kwa roho…

2 Likes

But She will Respect You Sana and She Will Always Treasure that You Never Took Advantage of Her…

1 Like

OR SHE WILL THINK YOU ARE AN IDIOT. HAKUNA VYA BWERERE

hysterical-laughter

5 Likes