kukamua hii ya uon

hizi nyonyo ni kubwa sana …kwani anakamuliwa??

Huyu tulimweka telegram before translation ya bible.
Used bagger

6 Likes

Hehehe we believe you :wink:

1 Like

Hehehe…
@culture inakaa unataka kurudi Kodiaga.
Brarre fwakkin.

3 Likes

Mwanamke na Mwanaume wote Ni recycle bin, unakula borake amefikisha threshold.

Bado uko na yeye kwa Archives

[ATTACH=full]79178[/ATTACH]

1 Like

@culture ni admin wa mharo.com

1 Like

Sasa kama alionyeshwa na oweskamau

Sasa si atajua matoto yake karibu kukamuliwa na @culture …:eek::eek::eek::D:D

2 Likes

@culture trying so hard to live a life he cant be able to live…culture has esteem issues and at 30 still lives in his parents crib akinyambanyamba tu…this is one painful shy guy meffi ww

tumeni picha ya uyo kwa background aki charge infinix

At most Daddy atajua eti Kadogo kake kamekuwa nduthi-assistant wa @culture na Arimis. Lakini jamaa has poor taste even if he wanted to fakefloss.

@derro na bantu .kama mafisi we eat the eaten.so sikumind nilikamua

kwa ndoto ama?

kino kwa matako

1 Like

modafucka. utarudi kodiaga. wacha kutuletea ujnga wa mharo.com

Hiyo vitu kwa ngozi inakaa tuspots bruh vaa HELMET tena zile za heshima si sure

hizi ni vitu za mharo.com http://www.kenyan-post.com/2017/01/uon-ladies-style-up-another-one-exposed_18.html hii nigga inaota.

Waah… Not unless sioni Poa but huyu dem karibu anikamue day fulani apo nikachorea… Jina Please nione kama ni yeye