Kujipanga and doing a ka road test

Kuki kauka you go back to testing testing mitambo [ATTACH=full]222017[/ATTACH]

wharathis

This is what keeps the party going

cooooool

@MANKY izo ni my tools of trade

hehe.

Machine safi sana!

rusha hio mix hapa kesho

Fanya mix moto ya jei zedi na uweke rink

Plane’s cockpit

Niaje arika

I hate working in tight spaces

I hate working in tight spaces, reminds me of my peasantry kikiki

Iyo ni warehouse, kazi Ikiwa ndio natoa vyombo vya kazi

Sasa ume ni bandika jina ya Mwenzangu tena

DJ klo endelea na mix

Hehehehe vipi touchlyrics aka demakufuchiet

Where’s the apple laptop?

Hooooold up! Mr duke mi najua unakuaga nairobi ma biachara. Please explain this…just to avoid confusion ndio watu wasiseme ulitoa picha mtandaoni and what not.siunajua hii kijiji
[ATTACH=full]222118[/ATTACH]
Unafanya nini kenya na pesa iko huko for a dj?
[SIZE=1]Sorry,blame it on my greatwall 8K screen resolution [/SIZE]

@Duke of Busia = Lobert Arai

Nice observation Kuja ofisi uone who I work for and why we use grafted French plugs na tuko kenya