Kuboeka

Wadau,ni post nini.

Nimeboeka yangu yote na siwezi lala saa huu.

Nilishaupokea mkono wa bwana so whisky na spirits ni mashaitani kwangu

Random effidence
[ATTACH=full]205741[/ATTACH]

silly post.

Endelea kuboeka peke yako ------------->>>pale

Bwana asifiwe @MISCHIEF

Toka kwa nyumba uchape raundi mtaani ukimakia raiyaa

@Kimakia niaje , kuom hapa Ruaka nikuchape gibleys @suspect amenunua mzinga

[ATTACH=full]205742[/ATTACH]

Are you sure ti kumakia uramakirie mbeca cirora nawe urehonokithia?

Uko Laverandah lounge Mgisu.

Kuna mtu atachunishwa sukuma

:D:D:D

Base gani hiyo…chunga huko kuna itchy fingers wengi

By the way niko broke already and was paid less than a week ago.85% saving got to be real

[ATTACH=full]205744[/ATTACH]

Ya waititi kando…the above took the cake

:D:D

Kuna siku nilikuona hapo crow daddy nyayo ukimeza gilbey’s unalewa unasumbua sana

Anko uko wapi?

kuom umeze gibleys kwa counter

You mean LA Miguella?

Tembea those are two diff places