Ktalk finally comes of age

Tumefika
Asanteni mandugu na wadada kwa kuinua hii kijiji, kila mtu apewe tatu mahali ako atume paybill kwa inbox.
Siku hizi naona sober discussions and deep analysis, that’s why NV wako wengi.
@admin big up to you
Special thanks to all the talkers, bila nyinyi hatungefika hapa.
Wazua chieth watch out.
Can’t fail to mention mzee wa mtaa, the one and only @uwesmake mtu wa gibleys, (weka mbisha kaa iko na slice ya lemon) yeye ndie alinileta hapa.
PS: mbonje haijafunguka

10 Likes

I get what you are saying but you also sound tipsy.

6 Likes

@Meria Mata you can across as those men with too much oestrogen …i can bet you have very supple and soft cheeks …i mean both face and butt ones

3 Likes

Admin go home you are dirunk

5 Likes

ES fombe imetosha. Nenda kalale.

Kwani umekunywa nini leo nanii. Unaongea mambo hayaeleweki, kwani pia wewe umelipwa na mnyonge duni @admin kucheza kinanda na makwapa?.

Sijakuelewa but it’s sawa it’s oraiti

3 Likes

ES laza kende umezidishiwa

1 Like

@Meria Mata your anal virginity is under threat here

7 Likes

mkisii kende ya mwanaume mwingine inakuhusu nini

Yaweza kuwa ni madhara ya kuacha sigara?

3 Likes

Fsked.

3 Likes

Of age? Not yet one million messages… and you had to mention NAPPY SEAL @uwesmake wacha afae Pampers pole pole. …

Hehehe
Still intact nayule atajaribu atajipata chini ya truck.
Saa hii Niko samburu na jam haisongi.
It’s gonna be a long night.
Charge - check
Bundles - check
@Fala 12 fungua sacco

^^ sacco open

1 Like

3/4 of those NVs ni robots za @Deorro.

2 Likes

Meria me sijashika vile unasema.nikama kujaribu kuskiza Sonko akiongea kilami.

1 Like

ES wewe kwisa.

:D:D:D:D

Unatupiwa mtama @Meria Mata

Thought so too