KRA Returns

Aki ya mungu sijafanya returns ! Like a normal Kenyan nangoja extension plus naona nitaji anika kwa KRA I hope tuko wengi , I believe in safety in numbers ! kama wildebeest za mara hiyo simba ya KRA haiwezi tushika sote !

Reminds me of Ditchez when getting suspension letter for jumping over the fence for music fests,kiboko ni ileile

:D:D:D cheza tu, na wewe ukishikwo? ni wale wengine wataponyoka

:D:D:D continue hoping. Juzi nimeona mwingine who has not been filing tax from 2006 who is to believe the fellow has not been evading tax

Hehehe nyuma ya dorm 5 mguu mpaka uthiru , fellow old school dicherian here ,seems I never learnt my lessons !

Hehee…all times wanadai sytem iko down and do directs people to itax support centre. Jam yenye ilikuwa huko as of Tuesday acha tu[ATTACH=full]46312[/ATTACH] [ATTACH=full]46313[/ATTACH]

man usijaribbb kuna msee amekuwa akiduck ya kampuni yake since 2010 jana after pin updating amepewa ki payment defaulter ya 40k:rolleyes::rolleyes::rolleyes: hajui afunge hio kibanda aanze tena ama alipe

Kra na wapoa sana ukijipeleka na unegotiate.jifiche utaona moto

NO EXTENSION THIS YEAR. NJIRAINI HACHEZI. Mnafikiri atatoa wapi hio pesa ya target?

The site is very slow for watu kama sisi wa kampala.
Its like kila msee amaelog huko for a couple of days.

Nimeijaribu tangu jana. Inaonyesha tu errors:mad:

You had all the time since January

Hii line hapana tambua ,nilivaa uniform nikaambiwa munene pita.

Speaking of which zero returns zinafiliwa vipi?

pia Mimi nielezwe

[SIZE=5]8th July will post they same ![/SIZE]

kwa website, kuna option ya “file zero return”

mabillionair lipeni ushuru apan tambua zero returns unless we ni @Mzee mzima

Evading tax is a recognised international crime, i want to be part of that:D

its ‘nil’ return one star general.