Kojolea hii Sunday..tomba kabisa..siku boring sana

leo niko mtaa…kuboeka nayo…Blaze amenipigia simu twende kutoa lock lakini nimeshow uyo Mungich mm sitokangi sunday…anyway nko na stock ya beer bado kwa fridge lakini ubaya akuna entertainment leo as in foota…so naskiza apa ma rick ross na meek mill kwa ile home theater ya pawa. Baadaye nacheza ka FIFA aafu ma movies kiasi…je nyinyi…plan zenyu ni gani hii sunday wazito na wazitoress…

1 Like

aki jay i want this jacket!!! pris help

[ATTACH=full]25397[/ATTACH]

2 Likes

janitor atakusaidia na nini,labda akuibie

2 Likes

Playstation, sex…sex…sex…sex.sex.

Tough luck, anza kutafuta XXXXXL.
[ATTACH=full]25403[/ATTACH]

Na hii pia…

http://i.imgur.com/3Mmp5lZ.jpg

System reboot …too much liver damages last week …so its detoxification mode only

:smiley:

Kuwa mpole Daddy

U nailed it hizi ndio virus Jarani huwa anatoba.

Say what?

Did I communicate or not

Tomba huyo blaze si kutuambia blaze daily. NYANGAU

3 Likes

What are you saying?

Don’t worry about it.

Oops! ! ! ! my bad, forgot the word faggot.

DON’T WORRY ABOUT IT FAGGOT.

nursing a hangover is a bitch.naskia njaa lakini sina apetite ya kitu yoyote

1 Like

Only in-breds throw insults over such trivialities.

[ATTACH=full]25553[/ATTACH]