kofi.......NOT kofi kingstone

Umewahi cheki mtu amekam na kiherere mob alafu ananyamazishwa design ingine hapo funny sana???usijali kama…your one of many wenye hawajaona.

Ill paint you a vivid picture of such.Ilikua a bumming weekend nakumbuka,boring until my pal akawin some bet,called na hivo ndio weekend ilichange.

Club,Nyama villa…yes uko mahali mabouncer huvaa black suits ama tuite tux.Hapo tu masimba at a pals house kurausha kamzinga before time ya rave.

Apo stage at the time kulikua na dame brown mkisii huuza tei kwa wines,tulipitia hapo like four times.

Keido 8pm mjango ameamua aje tufike rave.Mimi nilikua fiti mfuko though si sana so yangu ilikua ‘leo fuata nyuki asali ni nyingi’

Tukagotea bouncer,he waz a pal na tulikua na donda fulani anyway hiyo doesn’t matter.

Kijana akacheza kama yeye meza akachafua mabeer.Next kwa meza yetu some youngin hawa majango wa ‘apantambua’ wameeka tusoda kwa meza but wamelewa excess I could tell.

At the moment ya kudance and stuff akagonga huyu donda tulikua na yeye.Wamezushiana sijui huyu donda mbona hamweki kibare haizuru…anatambua ni donda akatii.

Kidogo amefanya makosa akagonga meza ya mabazenga wazee bia zao akamwaga kama zote.Juu ni wazee akawatishia ati hamwezi do shit and such.

Hapo ndio aliwekelewa kofi fulani na bouncer sijui alitokea wapi.Kila mtu aliskia.Umewahi skia kibare na ngoma bado iko loud.

"Sasa kofi inatoka wapi…ni kuongea tunabonga tu…"mjango amelia akiwa amenyenyekea.Nlipasua niaje.Alikua amerusha kifua lakini kofi ilimfanya atiii…

Sheng = Takataka
Wewe ni wale wanafuata wengine kunywa!
Jishikie fombe yako!

nyangau VE wacha kujifanya beste yako hawezi kuitia fom nkt shieth

@Whtusaying Nigga ??[ATTACH=full]114705[/ATTACH]

Hii kitu haisomeki,ugeandika tu kwa tissue uende ujipanguse nayo
[FONT=Courier New]Brary sv[/FONT]

@chriskiil brare fool enda ukawasaki

:D:D:D Hii kijiji mtakuja malisa mimi siku moja

Boss rudia hii hekaya in English, sounds OK lakini hii lugha most of us hatuelewi.

@Mundu Mulosi there are stories I say in english hii ni story ya mtaa omwami

Donda si ni kondakta :frowning:

true @Scott Gardener