Kodiaga P8 Program

https://www.kenyatalk.com/index.php?threads/some-things-are-scary.46749/

Kodiaga Prison Enterprise…
Watu waweke tandarua vizuri.

[ATTACH=full]98302[/ATTACH]

77 Likes

:D:D:D:D:D:D:D:D:D
Nimekusamehe.

9 Likes

Crayon bandit, on point like always.

2 Likes

:D:D:D:D:D:D:D:D:D

@Guru Huyu mtu mezoea wewe siku hizi:D:D

5 Likes

Hehehe. Hiyo antenna iko kwa Kata Kundu Rover ni ya Titanium ama nano tubes brary crayon bandit

4 Likes

He he heee @Guru pea hii thug chandarua moja inuse itulie :smiley: :smiley: :smiley:

2 Likes

Kuna mtu atakuwa anapita kachochoro usiku asikie pipe-wrench ya makagary na plunger ya mapua…:D:D:D

5 Likes

napenda hiyo baiskeli :smiley: :smiley: :smiley: :smiley:

Hiyo ni sensor ya parachute.
Carbon fiber.

4 Likes

Hiyo antenna ni ya kuvuta nyawawa

@introvert ungechora akiinua tandarua moja karibu na jipua lake:D:D

2 Likes

:D:D:D Yaani culture alitoka kodiaga akiwa plumber.

2 Likes

Hapo amepark XTrail, reporting for duty.
Tandarua huwezi chora kwa kalatas A4. Labda A1.

5 Likes

:D:D:D

Ha ha ha ha … brare makanza! utakuja kuua mimi, machos inatoka tu:D:D:D:D:D:D

hehe well that was quick

Huwezi scale itoshee, ama the other characters hawataonekana?

1 Like

My fren labda nizoom out kabisa.
Hiyo tarpaulin ikikunjwa 8-ways ndio inafika A0 size.
Inaweza funika lori ya Buzeki.

2 Likes

Day made:-))