Knocked knee's

Knocked knees
How to know coomer imeshapa

mbicha ? NVCHIETH

Tulisema kenyatalk is a body shaming free zone. Ata kule Dallas wanazidi kukataa
[MEDIA=facebook]id=1161214327342774;type=video[/MEDIA]

My fren.

Kwani unajua @DeliciousShiko

kinoo…unasema nini??

[ATTACH=full]157988[/ATTACH]

[ATTACH=full]157989[/ATTACH]

thread closed

Shieet.huyu ndiye CSI?fuuuck men

Hii ni result ya Ukipanua sana .check b4 u ride on

Internet doesnt forget

Kusema tu, ata wife yako anakaa kama Pogba akupate kila day ukirinse macho na iyo news ata feel aje?

huyu threshold lazima

CSI ssssskkkrrrrraaah!