kitu safi

Wakanesa anakaa kutingishia shaft msuuuuri

1 Like

:D:D:D:Dmwambie aache kuinua io dress juu…tuine settings

unafaa kuwekea anti click movt preview mblo
[ATTACH=full]23095[/ATTACH]

@Jirani hii zile gosip za salon za kichwa malenge.
mwenye ataclick sawa

1 Like

kiino cha mutongoi

@captain obvious at your service

https://www.youtube.com/watch?v=qBp7nlZqHZ8

1 Like

Kako fine :rolleyes::rolleyes:

1 Like

anakaa kuskia deki kweli kweli…

Ni weekend… Hii team.dry fry tunaikamua hadi kwa mkia

MIMI NATAKA HUYO MBOCH ANATOATOA KUNDE

this clip is so old uyo dem tayari ni cucu by now