Kitombeo Cha Friday. Wadau hizi vitu za Mayakos ziko aje?

[ATTACH=full]381165[/ATTACH]

Soezi mind kumwaga hadi bone marrow

Kato kazuri sana

Siwezi lipa more than 150

Huyu akikupea itabaki umerudiwa na familia yako ukiwa kwa coffin

Naskiaga huko apan muchezo

Weka picha yote naniiiiii…

:p:p:p…

Omba kwanza kabla ukwame ndani gf aone news morning … salimia Mzee @jmoy

Bora uweke condom mpangoni…I have had an experience with gals that age especially KMTC chicks who really hate condoms and I found myself hitting it raw on two occasions…scary ,very risky but admittedly fun

Wakanesa achana na wao baana…akikuamulia ni hivyo there is no turning back…lakini tabia yao ya kutamani kila mlingoti ndio huni put off