KISHOMO CITY

KisHOMO CITY! RARUA HIO! HE HEE
[ATTACH=full]221056[/ATTACH]

These people smh

colombo amesema ni PSD, siamini, dwaro boka

Kwa raha zao

Kwani wamejipaka kiwi wote:oops:

This is not Kisumu. Watu waache kuharibu jina ya Kisumu.

Na @jakipara alibomoa kabat juzi. Coincidence?

[ATTACH=full]221060[/ATTACH]

Dismas, chunga saidi.
:D:D
Saitan.

Meanwhile

where the mideget sewer rat panyaste. msifanye apande ndege ya kuelekea kisumu saa hii

Hizi threads zimekuwa mob. Tuosheni macho sasa before wamafeeling atoke maandamano

99.99% of Luos ni darkskin, including women. It is a Nilotes thing, like the Sudanese. Ukiona mweupe kama Babu Owino jua mamake alienda nje ama a near ancestor did. Pure bloods have wide noses, dark skin and enjoy appearing intelligent. Their women are decent cooks too e.g Akinyi’s Kitchen on FB.

@Deorro

teir women wako na matako kubwa pia

Hii ni nonsense

Hawa wote ni wa kuchunishwa hyacinth???!!!SMGDH.