Kipchoge wacha uchoyo

Yaani people woke up at4 in the morning and prayed overnight uvunje record , na unarudi na 1 billion shillings Kama umeingia mitini ?

Eldoret came to a standstill during the race Mimi mwenyewe hio morning executive order from smurfs in the house to Clichy to mechi kwa 60" TV .

Angalau angerusha bash pale eldy watu wachangmke .

Msito Wanjiru alikuom after Olympic gold Kama ameshikia kila MTU mzinga yake .

Matiangi ingilia kati

U

Gay stuff

Sherehe watu walifanya ile siku alishinda. I support Kipchoge for keeping a low-profile. Akianza kukuwa too available watu wataanza kumwambia awafanyie “favours”. Wacha watu wajinunulie mzinga na pesa zao.

Kipchoge sio fala wa kufurahisha kila mtu arudi kusota.

No human is limited- start practicing to break his record, then throw the bash- ama?

ukipata pesa wafaa ucheze chini, otherwise utakuja kuchangiwa ukiwa 60 years eti unafanyiwa harambee upate pesa ya matibabu bill ya 78k

He is wise watu wakule bidii yao

Wadau 1 billion Ni pesa mingi Sana kukanyagia

Kwanza kwa TV niliona wakale wame catch mbaya

Ata kama as a man you hustle for your family not the nation.
Wewe umawai itia talkers nyama kama ume wai pesa

Can you imagine the pomp if Kingchoge was a brother from the lakeside?

Kipchoge amefanya bash na close friends, family and members of his team including the pacesetters. Hauwezi fanya bash na Eldoret mzima bila watu kukusumbua ati utoboke ka-kitu.

Piga hiyo 1billion tax then tuongelee the net,tuone mzito Kipchoge atasukumia wazito nini

400 million

Vuja record in your momo venture