kimeumana

Lazima kila mwanamme ako na kende mbili ako na hii tabia ya kukatia madem kadhaa…hapa sasa sijui nianze na mgani…nililewa jana nikajipata naita kila mmoja
[ATTACH=full]110364[/ATTACH]

mwenye anataka through pass apige hio number sijaficha

  • Jane

amedo…haha

Time doesn’t add up…we have fake whatsapp

Hio no. Ni ya jamaa Wa betslip

hio ni @kelele tuu

umepiga

nirushie number ya njeri inbox

utawezana na shinny eyes…

Time 10:13 AM but *Jane inasema 0000hrs[ATTACH=full]110368[/ATTACH] @culture

Exactly. Kalcha amenaswa.

so now nianza kuelezea ???haha

Hii ndo bet??? Wapi ODDS???
[ATTACH=full]110370[/ATTACH] [ATTACH=full]110371[/ATTACH]

:D:D:D:D:D

Mukamba umemulikwa. Na nko huku kwenyu masaku njoo ukunywe moya baridi

masaku wapi…machakos town ama.

masaku cowndy
Masiiiii

really.masii is my home town man.

Yeah really. Ninameza moya hapa dotQ